Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 55 của 55

Chủ đề: Bán MTB 7" novo7 fire

up:thantai
    Qua lại vui vẻ:hoptac

Trích dẫn Gửi bởi sgbmt
    bác buôn mtb mà chẳng hiểu biết gì hết. Con novo7 fire là dòng mới nhất và cao cấp nhất của Ainol nhé, máy chú kia rẻ hơn là chuyện đương nhiên. Em này cháy hàng từ lâu rồi, giờ tìm mua mới cũng khó, mà có cũng giá 3tr5 trở lên thôi bác ơi
    Bác coi lại cái link bác đưa đi, novo7 Fire hết hàng rồi nhé

thanks
    thôi ông ơi, tôi còn chơi và buôn mấy cái máy tính bảng trung quốc này từ khi ông còn chưa mua máy này đấy. Cái con fire này nó ra đời cách đây hơn 1 năm rùi, sau này hãng nó cải tiến các mẫu máy rùi cho ra các máy khác và không sản xuất con này nữa thôi chứ không phải nó cao cấp gì đâu. ông xem so sánh với con: http://www.amaytinhbang.com/product/may-tinh-bang-ainol.htm nó trả khác nhau là mấy đâu mà theo ông giá con của ông mới nó gấp 1.5 lần đấy. Máy trung quốc nó rớt giá theo thời gian chứ không còn giá như lúc nó mới ra đâu,.

Trích dẫn Gửi bởi AndroidTablet
    thôi ông ơi, tôi còn chơi và buôn mấy cái máy tính bảng trung quốc này từ khi ông còn chưa mua máy này đấy. Cái con fire này nó ra đời cách đây hơn 1 năm rùi, sau này hãng nó cải tiến các mẫu máy rùi cho ra các máy khác và không sản xuất con này nữa thôi chứ không phải nó cao cấp gì đâu. ông xem so sánh với con: http://www.amaytinhbang.com/product/may-tinh-bang-ainol.htm nó trả khác nhau là mấy đâu mà theo ông giá con của ông mới nó gấp 1.5 lần đấy. Máy trung quốc nó rớt giá theo thời gian chứ không còn giá như lúc nó mới ra đâu,.
    Toàn là bác nói, chả thấy dẫn chứng đâu.
    Bác càng nói càng thấy bác gà. Trong link bác đưa con fire là con mới nhất nhé.và mới ra mắt tháng 8/2012 này thôi nhá, ko phải hơn 1 năm nhá. Bác chắc chưa phải dân chuyên rồi, ko thì chả nói câu "chả khác nhau là mấy". Nói như bác con nào nó cũng như con nào. Và cuối cùng là cho dù rớt giá cũng ko như bác nói đâu. Vào 5s mà coi ng ta bán 2nd bao nhiêu.
    Thêm nữa bác đừng vào topic ng khác buông mấy câu dìm hàng như thế. Chẳng tốt cho ai cả. Chấm dứt tranh luận.